|
ประชาสัมพันธ์ โครงการเทศบาลสัญจร <19 ก.ค. 60>
|
|
|
โรงเรียนเทศบาลตำบลเจดีย์หลวง 1 จัดกิจกรรมถวายเทียนเข้าพรรษา ณ วัดหนองหล่ม <14 ก.ค. 60>
|
|
|
นักเรียน คณะครู และคณะผู้บริหารโรงเรียนเทศบาลตำบลเจดีย์หลวง๑ เข้าร่วมการแข่งขันทักษะทางวิชาการ ระดับภาคเหนือ ครั้งที่ 15 ประจำปี พ.ศ.2560 จังหวัดพิษณุโลก <11 ก.ค. 60>
นักเรียน คณะครู และคณะผู้บริหารโรงเรียนเทศบาลตำบลเจดีย์หลวง๑ เข้าร่วมการแข่งขันทักษะทางวิชาการ ระดับภาคเหนือ ครั้งที่ 15 ประจำปี พ.ศ.2560 จังหวัดพิษณุโลก
|
|
|
ประเพณีแห่เทียนเข้าพรรษา ประจำปี 2560 <07 ก.ค. 60>
|
|
|
ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลเจดีย์หลวง จัดกิจกรรมถวายเทียนพรรษา ณ วัดหนองหล่ม <07 ก.ค. 60>
|
|
|
โรงเรียนเทศบาลตำบลเจดีย์หลวง 1 ได้ส่งนักเรียนร่วมการแข่งขันทักษะวิชาการ ณ โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านเก่า อำเภอพาน <29 มิ.ย. 60>
โรงเรียนเทศบาลตำบลเจดีย์หลวง 1 ได้ส่งนักเรียนร่วมการแข่งขันทักษะวิชาการ ณ โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านเก่า อำเภอพาน เพื่อเป็นการส่งเสริมให้นักเรียนได้พัฒนาศักยภาพรอบด้าน และเป็นการจัดเวทีให้เด็กได้แสดงความสามารถ ฝึกความ กล้าแสดงออกและมีความภาคภูมิใจในตนเอง ซึ่งผลงานการเข้าร่วมแข่งขันเป็นที่พึงพอใจกับคณะครูและผู้บริหารเป็นอย่างมาก
|
|
|
ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลเจดีย์หลวง ได้เข้าร่วมการแข่งขันทักษะทางวิชาการ ณ โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านเก่า อำเภอพาน <29 มิ.ย. 60>
ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลเจดีย์หลวง ได้เข้าร่วมการแข่งขันทักษะทางวิชาการ ณ โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านเก่า อำเภอพาน เข้าร่วมการแข่งขันจำนวน 2 รายการ 1.ปั้นดินน้ำมันอายุไม่เกิน 3 ปี ผลการแข่งขันได้รับเหรียญทอง 1 และ 2. ระบายสีภาพอายุไม่เกิน 3 ปี ผลการแข่งขันได้รับเหรียญทอง 8
|
|
|
โครงการอบรมยุติความรุนแรงต่อเด็กและสตรี (ยุติความรุนแรงต่อเยาวชน) ตามพระราชดำรัสพระเจ้าหลานเธอพระองค์เจ้าพัชรกิติยาภา <28 มิ.ย. 60>
เทศบาลตำบลเจดีย์หลวง จัดโครงการอบรมยุติความรุนแรงต่อเด็กและสตรี (ยุติความรุนแรงต่อเยาวชน) ตามพระราชดำรัสพระเจ้าหลานเธอพระองค์เจ้าพัชรกิติยาภา
สนับสนุนงบประมาณโดย พัฒนาสังคมและความมั่งคงของมนุษย์จังหวัดเชียงราย
|
|
|
กิจกรรม พิธีไหว้ครู ของศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลเจดีย์หลวง และโรงเรียนเทศบาลตำบลเจดีย์หลวง 1 <15 มิ.ย. 60>
|
|
|
โครงการฝึกอบรมให้ความรู้แก่ประชาชนในการป้องกันอัคคีภัย <14 มิ.ย. 60>
เทศบาลตำบลเจดีย์หลวงจัดโครงการฝึกอบรมให้ความรู้แก่ประชาชนในการป้องกันอัคคีภัย โดยมีผู้นำชุมชน และเด็กนักเรียนในเขตเทศบาลตำบลเจดีย์หลวง เข้ารับการอบรม ได้รับการอนุเคราะห์จากทีมงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยขององค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย และทีมป้องกันบรรเทาและสาธารณภัยเทศบาลเจดีย์หลวงและเทศบาลแม่สรวย ในดำเนินการให้ความรู้ในการฝึกอบรมครั้งนี้
|