คลิกดูปฏิทินกิจกรรม
โรงเรียนเทศบาลตำบลเจดีย์หลวง1 ได้ดำเนินการจัดโครงการส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ เพื่อให้เด็กเล็กได้รู้จักขนบธรรมเนียมประเพณีเทศบาลส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ เด็กรู้จักการแบ่งปันและทำกิจกรรมร่วมกันอย่างสนุกสนาน ณ โรงเรียนเทศบาลตำบลเจดีย์หลวง 1
ระหว่างวันที่ 2 - 3 และ 16 ธันวาคม 2560
ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลเจดีย์หลวง, ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลเจดีย์หลวง และ ทัศนศึกษาดูกลุ่มผู้ผลิตชาวาวี (บ้านอำนวย) ตำบลวาวี อำเภอแม่สรวย จังหวัดาเชียงราย